Karnataka 2nd PUC Toppers List 2022: ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ; ಶ್ವೇತಾ, ಸಹನಾ ಕಲಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಮಾನವ್​ ವಿನಯ್​ ವಾಣಿಜ್ಯದಲ್ಲಿ, ಸೀಮ್ರಾನ್ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಥಮ | Karnataka 2nd PUC Toppers List 2022 Shweta, Sahana, Simran First Rank for State Here is information on toppers


Karnataka 2nd PUC Toppers List 2022: ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ; ಶ್ವೇತಾ, ಸಹನಾ ಕಲಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಮಾನವ್​ ವಿನಯ್​ ವಾಣಿಜ್ಯದಲ್ಲಿ, ಸೀಮ್ರಾನ್ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಥಮ

ಸಾಂಕೇತಿಕ ಚಿತ್ರ

Karnataka 2nd PUC Toppers List 2022: ಕರ್ನಾಟಕ ಪಿಯು ಬೋರ್ಡ್‌ 2021-2022ನೇ ಸಾಲಿನ ಇಂದು (ಜೂನ್ 18) ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡಿದ್ದು, ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕರ್ನಾಟಕ 2nd ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ 2022: ಕರ್ನಾಟಕ ಪಿಯು ಬೋರ್ಡ್‌ 2021-2022ನೇ ಸಾಲಿನ ಇಂದು (ಜೂನ್ 18) ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡಿದ್ದು, ಶೇ.61.88ರಷ್ಟು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದರೆ 4,02,697 ಮಕ್ಕಳು ಪಾಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಲಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಳ್ಳಾರಿಯ ಶ್ವೇತಾ ಭೀಮಶಂಕರ ಬೈರಗೊಂಡ ಮತ್ತು ಕೊಟ್ಟೂರಿನ ಸಹನಾ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾನವ ವಿನಯ ಕೇಜ್ರಿವಾಲ್ ಹಾಗೂ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೀಮ್ರಾನ್ ಶೇಷರಾವ್  ಅವರು ಟಾಪರ್​ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ. ಮಲ್ಲೇಶ್ವರದ ಪಿಯೂ ಬೋರ್ಡ್ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಗೋಷ್ಠಿ ನಡೆಸಿದ ಸಚಿವ ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್ ಅವರು ಟಾಪರ್ಸ್​ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ವೇತಾ ಭೀಮಶಂಕರ ಹಾಗೂ ಸಹನಾ ಅವರು 600ರಲ್ಲಿ 594 ಅಂಕಗಳನ್ನು, ಮಾನವ ವಿನಯ ಅವರು 596 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹಾಗೂ ಸೀಮ್ರಾನ್ ಅವರು 598 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಶಿಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಕಳೆದ ಎಪ್ರಿಲ್ 23 ರಿಂದ ಮೇ 18ರವರೆಗೆ ನಡೆದಿದ್ದ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಒಟ್ಟು 6,84,255 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ನೊಂದಣಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಈ ಪೈಕಿ 3,46,936 ಬಾಲಕರು ಹಾಗೂ 3,37,319 ಬಾಲಕಿಯರು ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ರಾಜ್ಯಾದ್ಯಂತ ಒಟ್ಟು 1,076 ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಲಾಗಿತ್ತು. ಕಲಾ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ 2,28,167 ಮಂದಿ, ವಾಣಿಜ್ಯ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ 2,45,519 ಮಂದಿ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 2,10,569 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದರು.

2022ನೇ ಸಾಲಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ 2022 ಟಾಪರ್​ ಲಿಸ್ಟ್​ – ಆರ್ಟ್ಸ್​

17-JUN-22                               GOVERNMENT OF KARNATAKA                     PAGE NO:      1
DEPARTMENT OF PRE UNIVERSITY EDUACTION
LIST OF TOPPERS IN II PUC APR/MAY – 2022 EXAM
STUDENT TYPE :     FRESHER                                      COMBINATION :      ARTS
****************************************************************************************************** SL   CANDIDATE NAME                        REG NO.   GENDER     COLLEGE DETAILS                GRAND
NO   FATHER’S NAME                         COLL CD   CASTE                                     TOTAL
MOTHER’S NAME                                   MEDIUM
******************************************************************************************************
1 SHWETA BHIMASHANKAR BHAIRAGOND BHIMASHANKAR BHAIRAGOND
PUSPAVATI BHIMASHANKAR BHAIRAGOND
853716
CC0103
FEMALE 3B
KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 594
2 MADIVALARA SAHANA MADIVALARA NINGAPPA MADIVALARA VEENA 853199
CC0103
FEMALE 2A
KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 594
3 SANIKA RAVISHANKAR RAVISHANKAR GUNDURAO
RAJESHWARI RAVISHANKAR
233955
JJ0011
FEMALE GM
ENG
SJMVS WOMEN’S PU COLLEGE JC NAGAR    HUBLI DHARWAD DT 580020 593
4 NINGANNA AGASAR SHIDDANNA BORAMMA 297816
KK0339
MALE
2A KAN
SRI KADAMBA PU COLLEGE BASAVESHWARANAGAR JEWARGI KALABURAGI 585310 593
5 SHIVARAJ DURUGAPPA
KRISHNAMMA
193240
JG0028
MALE
ST KAN
ANNADANESHWAR PU COLLEGE NAREGAL     RON TQ
GADAG DT 582119
593
6 G MOUNESHA G HONNAPPA DEVAMMA 852750
CC0103
MALE
2A KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 593
7 H SANTHOSHA
H SANNA HANUMANTHAPPA
H NAGARATHNA
877823
CC0203
MALE
2A KAN
SUJM PU COLLEGE HARAPANAHALLI BALLARI DT 583131 592
8 POORNIMA UJJINI MOOGAPPA UJJINI BULLAMMA UJJINI 855514
CC0163
FEMALE 2A
KAN
SRI PANCHAMASALI PU COLL ITTIGI HUVINAHADAGALI TQ BALLARI DT 591
9 SAMMEER KHEMANNA
MANGIBAI
853616
CC0103
MALE
SC KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 591
10 SHANTHA G GADHILINGA MURTHY GANGAMMA 853663
CC0103
FEMALE 2A
KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 591
11 KAVERI JAGGAL NEELAPPA JAGGAL
SHANKRAMMA
853047
CC0103
FEMALE 2A
KAN
INDU INDP PU COLLEGE KOTTUR KUDLIGI TQ BALLARI DIST 591


2022ನೇ ಸಾಲಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ 2022 ಟಾಪರ್​ ಲಿಸ್ಟ್​ – ವಾಣಿಜ್ಯ

17-JUN-22                               GOVERNMENT OF KARNATAKA                     PAGE NO:      2
DEPARTMENT OF PRE UNIVERSITY EDUACTION
LIST OF TOPPERS IN II PUC APR/MAY – 2022 EXAM
STUDENT TYPE :     FRESHER                                      COMBINATION :      COMMERCE
****************************************************************************************************** SL   CANDIDATE NAME                        REG NO.   GENDER     COLLEGE DETAILS                GRAND
NO   FATHER’S NAME                         COLL CD   CASTE                                     TOTAL
MOTHER’S NAME                                   MEDIUM
******************************************************************************************************
1 NEELU SINGH
BRIND PRATAP SINGH
SAVITA SINGH
734180
AN0914
FEMALE 1
ENG
BGS PU COLLEGE
NAGARUR DASANAPURA HOBLI BENGALURU 562123
596
2 AKASH DAS ALOK KUMAR DAS KAVERI DAS 709718
AN0360
MALE
GM ENG
ST CLARET COMP PU COLLEGE 1321 MES ROAD JALAHALLI BENGALURU 560013 596
3 NEHA B R RAMASWAMY G
ANNAPURNA R
353182
MC0084
FEMALE 3A
ENG
SBGNS RURAL COMP PU COL AGALAGURKI CHIKKABALLAPUR CHIKKABALLAPURA DT 596
4 MAANAV VINAY KEJRIWAL VINAY KEJRIWAL MADHURI KEJRIWAL 769118
AS0652
MALE
GM ENG
JAIN PU COLLEGE   NO.44/4 JAYANAGAR 9TH BLOCK BENGALURU 560069 596
5 HITESH S SRINIVAS S
HEMA S
766084
AS0183
MALE
GM ENG
SB MAHAVEER JAIN PU COL VV PURAM DR ANK ROAD 91/2 BENGALURU 560004 595
6 SAHANA T R RAMESH SHASHIKALA 643988
UU0199
FEMALE 2A
ENG
VIDYANIDHI IND PU COLLEGE KUVEMPUNAGAR PATTANJANEYA TUMAKURU 572103 595
7 PAVITHRA K KUMAR
GEETHA
684365
BR0108
FEMALE 3A
ENG
BGS PU COLLEGE BYCHAPUR ROAD MAGADI RAMANAGARA DIST 595
8 SAMARTH VISHWANATH JOSHI VISHWANATH JOSHI
JAYA JOSHI
608347
SS0150
MALE
GM ENG
ALVA’S PU COLLEGE MOODBIDRI  MANGALORE TQ DAKSHINA KANNADA DT 574227 595
9 ANISHA MALLYA
M PANDURANG MALLYA
SHANTALA MALLYA
610011
SS0002
FEMALE GM
ENG
ST ALOYSIUS PU COLLEGE KODIALBAIL MANGALORE DAKSHINA KANNADA DT 575003 595
10 AACHAL PRAVEEN ULLAL PRAVEEN ULLAL ARCHANA PRAVEEN 618088
SS0050
MALE
2A ENG
CANARA PU COLLEGE KODIALBAIL MANGALORE DAKSHINA KANNADA DT 575003 595

2022ನೇ ಸಾಲಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಫಲಿತಾಂಶ 2022 ಟಾಪರ್​ ಲಿಸ್ಟ್ – ವಿಜ್ಞಾನ

17-JUN-22                               GOVERNMENT OF KARNATAKA                     PAGE NO:      3
DEPARTMENT OF PRE UNIVERSITY EDUACTION
LIST OF TOPPERS IN II PUC APR/MAY – 2022 EXAM
STUDENT TYPE :     FRESHER                                      COMBINATION :      SCIENCE
****************************************************************************************************** SL   CANDIDATE NAME                        REG NO.   GENDER     COLLEGE DETAILS                GRAND
NO   FATHER’S NAME                         COLL CD   CASTE                                     TOTAL
MOTHER’S NAME                                   MEDIUM
******************************************************************************************************
1 SIMRAN SESHA RAO SESHA RAO CHINTHALA
ROOPA SESHA RAO
810340
AS0572
FEMALE GM
ENG
RV PU COLLEGE       NMKRV CAMPUS III BLK JAYANAGAR BENGALURU 560011 598
2 ILHAM
MAHAMMAD RAFFIC DAVOOD MOIZATUL KUBRA
SAHEB 605641
SS0002
FEMALE 2B
ENG
ST ALOYSIUS PU COLLEGE KODIALBAIL MANGALORE DAKSHINA KANNADA DT 575003 597
3 SAICHIRAG B BALAKRISHNA G
MANJULA B
788035
AS0040
MALE
2A ENG
CHRIST PU COLLEGE HOSUR ROAD BENGALURU 560029 597
4 SRIKRISHNA PEJATHAYA P SATHISH KUMAR P R SRIVIDYA P S S 605151
SS0150
MALE
GM ENG
ALVA’S PU COLLEGE MOODBIDRI  MANGALORE TQ DAKSHINA KANNADA DT 574227 597
5 BHAVYA NAYAK NARAYANA NAYAK
UMA
660770
SU0021
FEMALE GM
ENG
POORNAPRAJNA PU COLLEGE UDUPI
576101
597
6 OMKAR PRABHU RAMADAS PRABHU SANDHYA PATIL 665248
SU0227
MALE
GM ENG
VIDYODAYA PU COLLEGE VADIRAJA ROAD
UDUPI
596
7 MOHAMMED QHIZER MOHAMMED GOUSUDDIN
NASEEMA BEGUM
308163
KK0146
MALE
2B ENG
SRI GURU PU COLL OZA L/O JEWARGI ROAD KOTANUR-D KALABURAGI 585102 596
8 U S ADVAITH SHARMA SHRINIVASA BHAT SHALINI BHAT 671217
SU0030
MALE
GM ENG
SRI BHUVANENDRA PU COLLEG KARKALA
UDUPI DT 574104
596
9 GAURAV CHANDAN CHANDAN T N
AJANTA CHANDAN
782105
AS0165
MALE
GM ENG
KUMARAN’S COMP PU COLLEGE PADMANABHANAGAR BRINDAVAN BENGALURU 560061 596
10 MEDHA K S PURANIK K H SUDHEENDRA
K S SHRILAKSHMI
809762
AS0572
FEMALE GM
ENG
RV PU COLLEGE       NMKRV CAMPUS III BLK JAYANAGAR BENGALURU 560011 596
11 VIJETHA NAGRAJ BHAT NAGRAJ BHAT
ANITHA NAGRAJ BHAT
780227
AS0418
FEMALE GM
ENG
DEEKSHA C F L PU COLLEGE TALGHATTAPURA KANAKPUR RD BENGALURU 596
12 SAHANA BHAT
RAJARAM BHAT KALKANI UDAYA BHAT KALKANI
719748
AN0646
FEMALE GM
ENG
KMWA PU COLLEGE    CA-5B 12TH CRS 4TH MAIN ML PURA BENGALURU 560086 596
13 A KISHORE M ASHOK
H R ROOPA
783050
AS0169
MALE
3A ENG
MIRANDA COMP PU COLLEGE HAL III STAGE  CA-52 BENGALURU 560075 596

 

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

TV9 Kannada


Leave a Reply

Your email address will not be published.